เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน 2566 นายเกษม ประภากร นายก อบต.เขาสมอคอน มอบป้ายตามโครงการปรับสภาพแวดล้อมที่เหมาะสมสำหรับผู้สูงอายุและคนทุกช่วงวัยในครอบครัวเปราะบาง ประจำปีงบประมาณ 2566 ให้กับนางประเทือง นวนสาลี บ้านเลขที่ 49 หมู่ที่ 2 ตำบลเขาสมอคอน ได้รับงบประมาณจากสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลพบุรี
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1024x768.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-576x1024.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/230722-1024x768.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/230727-768x1024.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/230793-1024x768.jpg)