เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2566 นายเกษม ประภากร นายก อบต.เขาสมอคอน มอบป้ายตามโครงการปรับสภาพแวดล้อมที่เหมาะสมสำหรับผู้สูงอายุและคนทุกช่วงวัยในครอบครัวเปราะบาง ประจำปีงบประมาณ 2566 (ห้องน้ำ) ให้กับนายโต จันทรวงษ์ บ้านเลขที่ 11 หมู่ที่ 3 ตำบลเขาสมอคอน ได้รับงบประมาณจากสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดลพบุรี
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/244293-1024x768.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/244295-1024x768.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/245237_0-1024x768.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/246622_0-1024x768.jpg)
![](https://www.khaosamokhon.go.th/wp-content/uploads/2023/11/246624_0-1024x768.jpg)